Lọc nguồn CW4L2-20A-S, Lọc chống nhiễu 1 pha 220v 10A – 20A- 30A
Clear
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
SKU: SP01416 Category: Tags: ,
  • thietbidienviet.vn@gmail.com
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật:
  • Dòng định mức: 10A, 20A, 30A
  • Điện áp lọc: sử dụng cho điện áp từ 110VAC hoặc 250VAC.
  • Tần số hoạt động: 50/60Hz.
Chức năng:
Hỗ trợ về giải pháp – kỹ thuật quý khách vui lòng liên hệ:
Giải pháp toàn diện về Hệ thống nhà thông minh –  Thiết bị tự động – Giải pháp công nghệ
☎️ Điện thoại: 0962118692 – 0934489102
🌐 Website: thietbidienviet.vn
📧 Email: thietbidienviet.vn@gmail.com
🌐 Facebook: fb.com/thietbidienviet.vn
Thông số kỹ thuật
DÒNG ĐIỆN
10A, 20A, 30A
Đánh giá sản phẩm
Reviews
There are no reviews yet.
Be the first to review “Lọc nguồn CW4L2-20A-S, Lọc chống nhiễu 1 pha 220v 10A – 20A- 30A”